Mawasiliano ya Kimataifa

Wasiliana kwa Urahisi.

Wasiliana na timu yetu ya kampuni. Tushirikiane kubuni, kujenga na kuzindua mustakabali wa biashara yako.

Tuma Ujumbe Salama

Timu yetu hufuatilia ujumbe saa zote. Tutakujibu ndani ya saa 24 za kazi.

Makao ya Kampuni

Mji wa Magharibi, Zanzibar

Tanzania

Njia za Mawasiliano ya Moja kwa Moja
Msaidizi wa Blak Tunajibu maswali yako papo hapo
Karibu Blak Group! Naweza kukusaidia kuhusu huduma zetu za IT, ukaguzi, uchapishaji na zaidi. Unahitaji nini?